Loading color scheme

ทำเนียบข้าราชการ

 

นางพิมพ์วรัชญ์ เมืองนิล
Mrs. Phimwarat Muangnil
รักษาราชการผู้อำนวยการสำนักความสัมพันธ์ต่างประเทศ
สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ

E-mail : phimwarat.m@sueksa.go.th
โทร. 0 2628 5646-8 ต่อ 120 ภายใน 1242

                       
รอแต่งตั้ง
ผู้เชี่ยวชาญเฉพาะด้านพัฒนานโยบายความร่วมมือต่างประเทศ     105 1248
 

กลุ่มความร่วมมือกับองค์การยูเนสโก
UNESCO Cooperation Unit                           

นางสาวจิตรลดา จันทร์แหยม
Ms. Chitralada Chanyaem
นักวิเทศสัมพันธ์ ชำนาญการพิเศษ ผู้อำนวยการกลุ่ม 115 1245 chitralada.c@sueksa.go.th
ดร.สริญณพัชร์ ธรรมบุศย์
Dr. Sarinapat
Dhamabus
นักวิเทศสัมพันธ์ ชำนาญการ   115 1245 siripakka.d@sueksa.go.th
นางสาวปริตา จรัลชวนะเพท
Ms. Parita Jarulchawanapait
นักวิเทศสัมพันธ์ ชำนาญการ   114 1245 parita.j@sueksa.go.th
นางสาวอัจจิมา กวีญาณ
Ms. Ajjima Kaveeyarn
นักวิเทศสัมพันธ์ ชำนาญการ   121 1245 ajjimak@sueksa.go.th
นางสาวพนิดา ทวีลาภ
Ms. Panida Taweelap
นักวิเทศสัมพันธ์ ปฏิบัติการ   115 1245 panida.t@sueksa.go.th

ลุ่มความร่วมมือพหุภาคี
Multilateral Cooperation Unit  

นายปานเทพ ลาภเกษร
Mr. Panthep Larpkesorn
นักวิเทศสัมพันธ์ ชำนาญการพิเศษ ผู้อำนวยการกลุ่ม     plarpkesorn@sueksa.go.th
นางสาวศิริพร วิริยะอัครเดชา
Ms. Siriporn Wiriyaukradecha
นักวิเทศสัมพันธ์ ชำนาญการ   114 1245 siriporn.w@sueksa.go.th
นายพงศกร รุทระวณิช
Mr. Pongsakorn Rudravanija
นักวิเทศสัมพันธ์ ปฏิบัติการ   114 1245 pongsakorn.r@opse.moe.go.th
ว่าที่ ร.ต. พุฒิเมธ กันธะ
Mr. Puttimet Kunta
นักวิเทศสัมพันธ์ ปฏิบัติการ   114 1245 puttimet.k@sueksa.go.th

กลุ่มความร่วมมือระดับภูมิภาค
Regional Cooperation Unit

นางกุสุมา นวพันธ์พิมล
Mrs. Kusuma Nawaphanpimol
นักวิเทศสัมพันธ์ ชำนาญการพิเศษ ผู้อำนวยการกลุ่ม 109 1244 kusuma.n@sueksa.go.th
นางสาวรุ่งกานต์ พันธุ์ภักดี
Ms. Rungkan Punpukdee
นักวิเทศสัมพันธ์ ชำนาญการ   108 1244 rungkan.p@sueksa.go.th
นางสาวเบญจพร มรรยาทอ่อน
Ms. Benjaporn Munyaton
นักวิเทศสัมพันธ์ ชำนาญการ   108 1244 benjaporn_m@sueksa.go.th
นางสาวกนกวรรณ แกว่นถิ่นภู
Ms. Kanokwan Kwantinpu
นักวิเทศสัมพันธ์ ชำนาญการ   108 1244 kanokwan.k@sueksa.go.th
นายธัญชิต ผดุงศุภไลย
Mr. Thanchit Padungsupalai
นักวิเทศสัมพันธ์ ชำนาญการ
  108 1244 thanchit.p@sueksa.go.th
นางสาวหงษ์ฟ้า วีระนพรัตน์
Ms.Hongfah Veeranopparat
นักวิเทศสัมพันธ์ ชำนาญการ   108 1244 hongfah.v@sueksa.go.th

กลุ่มความร่วมมือทวิภาคี
Bilateral Cooperation Unit 

นางภัสศรี ศิริประภา
Mrs. Patsri Siriprapa
นักวิเทศสัมพันธ์ ชำนาญการพิเศษ ผู้อำนวยการกลุ่ม 112 1246 patsri.s@sueksa.go.th
นางสาวรัชนินท์ พงศ์อุดม
Ms. Ratchanin Pongudom
นักวิเทศสัมพันธ์ ชำนาญการพิเศษ
  111   1246 ratchanin.p@sueksa.go.th
นายพัทธดนย์ หลงปาน
Mr. Pattadon Longpan
นักวิเทศสัมพันธ์ ปฏิบัติการ   113 1246 pattadon.l@sueksa.go.th
นางสาวพิชญสุดา พลเสน
Ms. Pichayasuda Polasen
นักวิเทศสัมพันธ์ ปฏิบัติการ   113 1246 pichayasuda.p@sueksa.go.th
นายนัศรูน เปาะมะ
Mr. Nasroon Pohmah
นักวิเทศสัมพันธ์ ปฏิบัติการ   113 1246  nasroon.pm@sueksa.go.th
นางสาวจาง ฟาน
Ms. Zhang Fan
ผู้เชี่ยวชาญต่างประเทศชาวจีน   113 1246  

กลุ่มยุทธศาสตร์และสารสนเทศต่างประเทศ
Strategy and International Information Unit

นางสาวโกมุที ยมลนันทน์
Ms. Komutee Yamolanan
นักวิเทศสัมพันธ์ ชำนาญการพิเศษ รักษาการ
ผู้อำนวยการกลุ่ม
 
122 4075 komutee.y@sueksa.go.th
นางศิริณา นาแถมพลอย
Mrs. Sirina Nathaemploy
บรรณารักษ์ ชำนาญการ   123 4075 sirina.n@sueksa.go.th
นายจิรัฎฐ์ แสนดี
Mr. Jirath Saendee
นักวิเทศสัมพันธ์ ชำนาญการ   124 4075 jirath.s@sueksa.go.th
นายฐิติ ฟอกสันเทียะ
Mr. Thiti Forksantiah
นักวิเทศสัมพันธ์ ปฏิบัติการ   124 4075 hutuiti@yahoo.fr
นางสาวณัฐทิมา ชาญสุรีย์
Ms. Natthima Chansuree
นักวิเทศสัมพันธ์ ปฏิบัติการ   124 4075 natthima.ch@sueksa.go.th
นายสุเมธ อรรถพันธ์พจน์
Mr. Sumeth Attapanpoj
พนักงานปฏิบัติการด้านคอมพิวเตอร์   123 4075 sumetha@sueksa.go.th
นางสาวพิมพ์ชนา ดาราธวัช
Ms. Pimchana Daratawat
พนักงานจัดการงานทั่วไป   123 4075 pimchana1977@gmail.com
นายณัฐวัฒน์ เวสารัชชานนท์
Mr. Nattawat Wesarachanon
พนักงานด้านภาษาต่างประเทศ   124 4075 Nattawat.wes@sueksa.go.th
นางสาวถักฝัน คงทองสังข์
Ms. Thafan Kongtongsang
เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
โครงการ 1 อำเภอ 1 ทุน
  122 4075 thakfan.u@sueksa.go.th
นางสาวสุขฤทัย แจ่มเที่ยงตรง
Ms. Sukhruthai Jamtengtong
พนักงานจ้างปฏิบัติงานจัดการงานทั่วไป   123 4075 sukhruthai.j@sueksa.go.th

กลุ่มอำนวยการต่างประเทศ
International Administration Unit

นางสาววิมล ลุมพิกานนท์
Ms.Wimon Lumpiganonth
นักวิเทศสัมพันธ์ ชำนาญการพิเศษ ผู้อำนวยการกลุ่ม 104 1248 wimon.l@sueksa.go.th
นางแน่งน้อย อุดมพรวศิน
Mrs.Naeng-Noi Udompornwasin
เจ้าพนักงานธุรการ ชำนาญงาน   102 1250 naeng-noi.u@sueksa.go.th
นางสาวธัญน์จิรา ธนาพูนสิทธิ์ เจ้าพนักงานธุรการ ชำนาญงาน   101 1243 aew12371@gmail.com
นางเรืองศรี มรรคทรัพย์
Mrs. Ruangsri Makasub
เจ้าพนักงานธุรการ ชำนาญงาน   107 1247 ruangsri.m@sueksa.go.th
ว่าที่ ร.ต.อนุวัฒน์ นกเทศ
Mr. Anuwat Nokthet
นักจัดการงานทั่วไป ปฏิบัติการ   102 1156 anuwat.n@sueksa.go.th
นางนุวดี ดีจังวิภาต
Mrs. Nuwadee Deechungvipart
เจ้าพนักงานธุรการ ชำนาญงาน   106 1156 nuwadee.d@sueksa.go.th
นางสาวพัชร์ชรีญา นราวัชรนันท์
Ms. Patchareeya Narawatcharanan
เจ้าพนักงานธุรการ ปฏิบัติงาน   102 1250 patchareeya.n@sueksa.go.th
นางวัลลภา วงคะสุ่ม
Mrs. Wanlapa Wongkhasum
พนักงานจัดการงานทั่วไป   101 1156 wanlapa.w@sueksa.go.th
นางสาวเขมรัฐ เนินภู
Ms. Khemmarat Nernpoo
พนักงานจัดการงานทั่วไป   102 1250 khemmarat.p@sueksa.go.th
นางสาวสุดารัตน์ ศรีวัง
Ms. Sudarat Sriwang
บุคคลภายนอกเหมาบริการ   119 1282 sudarat.s@sueksa.go.th